หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน
::sm-cpn1

ผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 11 กลุ่มชุมพร
ระหว่าง วันที่ 26-27 เดือน สิงหาคม พ.ศ.2556
ณ โรงเรียนศรียาภัย และโรงเรียนสอาดเผดิมวิทยา อำเภอเมืองชุมพร จังหวัดชุมพร

 

001 ภาษาไทย

1. 272 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
2. 273 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
3. 274 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
4. 275 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
5. 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
6. 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
7. 278 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
8. 279 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
9. 280 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
10. 281 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรองอินทรวิเชียรฉันท์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 

002 คณิตศาสตร์

1. 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
2. 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
3. 284 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
4. 285 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
5. 621 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
6. 622 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
7. 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
8. 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
9. 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
10. 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 

003 วิทยาศาสตร์

1. 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
2. 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
3. 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
4. 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
5. 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
6. 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
7. 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
8. 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
9. 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
10. 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
11. 325 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
12. 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
13. 327 การแข่งขันเครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
14. 328 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทความคิดสร้างสรรค์ (Fantasy Flying) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 

004 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

1. 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
2. 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
3. 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
4. 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
5. 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
6. 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
7. 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
8. 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
9. 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
10. 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
11. 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
12. 311 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 

005 สุขศึกษา และพลศึกษา

1. 031 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
2. 033 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
3. 034 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
4. 035 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
5. 036 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 

006 ศิลปะ

1. 043 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
2. 044 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
3. 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
4. 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
5. 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
6. 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
7. 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
8. 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
9. 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
10. 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
11. 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
12. 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
13. 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
14. 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
15. 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
16. 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
17. 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
18. 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
19. 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
20. 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
21. 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
22. 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
23. 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
24. 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
25. 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
26. 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
27. 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
28. 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
29. 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
30. 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
31. 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
32. 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
33. 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
34. 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
35. 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
36. 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6
37. 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
38. 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
39. 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
40. 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
41. 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
42. 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
43. 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
44. 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
45. 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
46. 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
47. 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
48. 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
49. 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
50. 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
51. 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
52. 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
53. 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
54. 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
55. 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
56. 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
57. 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
58. 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
59. 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
60. 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
61. 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
62. 264 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
63. 265 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
64. 266 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
65. 267 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
66. 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
67. 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 

008 การงานอาชีพและเทคโนโลยี

1. 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
2. 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
3. 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
4. 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
5. 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
6. 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
7. 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
8. 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
9. 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
10. 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
11. 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
12. 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
13. 623 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
14. 624 การแข่งขันการทำกระทงทอง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
15. 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
16. 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
17. 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
18. 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
19. 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
20. 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
21. 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
22. 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
23. 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
24. 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
25. 089 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
26. 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
27. 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
28. 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
29. 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
30. 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
31. 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
32. 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
33. 142 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
34. 143 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
35. 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
36. 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
37. 169 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 

009 ภาษาต่างประเทศ

1. 312 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
2. 313 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
3. 314 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
4. 315 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
5. 316 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
6. 317 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
7. 318 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
8. 319 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
9. 321 การแข่งขันละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
10. 322 การแข่งขันละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
11. 320 การแข่งขันการพูดภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
12. 323 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
13. 324 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
14. 329 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
15. 601 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
16. 632 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
17. 633 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 

010 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

1. 191 การแข่งขันการจัดค่ายพักแรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
2. 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
3. 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
4. 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
5. 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
6. 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
7. 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
8. 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
9. 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
10. 330 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
11. 331 การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
12. 332 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
13. 333 การแข่งขัน A Math ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
14. 334 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
15. 335 การแข่งขันคำคม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
16. 336 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
17. 337 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
18. 630 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3
19. 631 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.4-ม.6

016 เรียนร่วม - ภาษาไทย

1. 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
2. 149 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
3. 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
4. 151 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
5. 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
6. 616 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
7. 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
8. 155 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
9. 164 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
10. 165 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6
11. 170 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
12. 174 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
13. 177 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
14. 179 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
15. 182 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
16. 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
17. 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6

017 เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

1. 215 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
2. 216 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
3. 218 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
4. 219 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6
5. 221 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
6. 222 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
7. 226 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
8. 227 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
9. 229 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
10. 230 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
11. 231 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
12. 232 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6

018 เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

1. 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
2. 130 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
3. 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
4. 132 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
5. 133 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น

019 เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

1. 248 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
2. 251 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
3. 254 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
4. 255 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
5. 256 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
6. 257 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น

020 เรียนร่วม - ศิลปะ

1. 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
2. 020 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6
3. 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
4. 022 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
5. 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
6. 026 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
7. 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
8. 028 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
9. 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
10. 030 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
11. 037 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6
12. 038 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6
13. 041 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6
14. 042 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6
15. 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
16. 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
17. 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
18. 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
19. 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
20. 090 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6
21. 092 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6
22. 096 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6
23. 619 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6
24. 102 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทออทิสติก ม.1-ม.6

021 เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

1. 144 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
2. 145 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
3. 146 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
4. 147 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
5. 617 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
6. 162 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
7. 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
8. 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
9. 172 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
10. 181 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
11. 184 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
12. 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
13. 188 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
14. 189 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
15. 190 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
16. 193 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
17. 194 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
18. 195 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
19. 196 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
20. 197 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
21. 618 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
22. 200 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
23. 201 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
24. 204 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
25. 205 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
26. 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
27. 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
28. 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
29. 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 1  สพม.11 (สุราษฎร์ธานี - ชุมพร) กลุ่มชุมพร 2 
30. 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
31. 217 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
32. 220 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
33. 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
34. 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
35. 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
36. 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
37. 233 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
38. 234 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
39. 235 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
40. 236 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
41. 237 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น

 

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ ฐิติพร บุญษร โทร.0881816041
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]