หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ระดับภาคใต้ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ
ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง

[ ทั้งหมด   20 พ.ย. 2556   21 พ.ย. 2556   22 พ.ย. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 20 พ.ย. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันเล่านิทานประกอบสื่อ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ปฐมวัย โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
2 002 การแข่งขันเขียนตามคำบอก ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.4-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 102 20 พ.ย. 2556 09.00-11.00
3 003 การแข่งขันเขียนตามคำบอก ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 103 20 พ.ย. 2556 09.00-11.00
4 004 การแข่งขันเขียนตามคำบอก ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 104 20 พ.ย. 2556 09.00-11.00
5 005 การแข่งขันเขียนเรียงความ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 107 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
6 006 การแข่งขันเขียนเรียงความ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 108 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
7 010 การแข่งขันจินตลีลาเพลงภาษามือ (เพลงอิสระ) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคารเรียน 3 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 10.00-12.00
8 011 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 233 20 พ.ย. 2556 09.00-09.50
9 012 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 110 20 พ.ย. 2556 09.00-09.50
10 013 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 110 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
11 017 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 233 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
12 018 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
13 019 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 235 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
14 170 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 105 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
15 171 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 105 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
16 172 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 105 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
17 020 การแข่งขันเขียนเรื่องจากภาพ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 107 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
18 021 การแข่งขันเขียนเรื่องจากภาพ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 107 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
19 022 การแข่งขันเขียนเรื่องจากภาพ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 107 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
20 023 การแข่งขันเล่าเรื่องด้วยภาษามือ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 107 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
21 024 การแข่งขันเล่าเรื่องด้วยภาษามือ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 107 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
22 028 การแข่งขันอ่านออกเสียง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
23 029 การแข่งขันอ่านออกเสียง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 237 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
24 173 การแข่งขันอ่านทำนองเสนาะ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 109 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
25 174 การแข่งขันอ่านทำนองเสนาะ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 109 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
26 175 การแข่งขันอ่านทำนองเสนาะ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 109 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
27 179 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 109 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
28 180 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 109 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
29 181 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 109 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
30 160 การแข่งขันอ่านเบรลล์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 110 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
31 161 การแข่งขันอ่านเบรลล์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 110 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
32 162 การแข่งขันอ่านเบรลล์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 110 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
33 163 การแข่งขันอ่านเบรลล์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 110 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
34 164 การแข่งขันอ่านจับใจความ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 110 20 พ.ย. 2556 13.00-15.00
35 165 การแข่งขันอ่านจับใจความ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 110 20 พ.ย. 2556 13.00-15.00
36 166 การแข่งขันอ่านจับใจความ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 110 20 พ.ย. 2556 13.00-15.00
37 167 การแข่งขันเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
38 168 การแข่งขันเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
39 169 การแข่งขันเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 039 การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 338(ห้องคณิตศาสตร์) 20 พ.ย. 2556 09.00-09.30
2 040 การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 338(ห้องคณิตศาสตร์) 20 พ.ย. 2556 09.00-09.30
3 041 การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 338(ห้องคณิตศาสตร์) 20 พ.ย. 2556 09.00-09.30
4 042 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภทโครงงานประดิษฐ์) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 338(ห้องคณิตศาสตร์) 20 พ.ย. 2556 13.00-14.00
5 182 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 338(ห้องคณิตศาสตร์) 20 พ.ย. 2556 10.00-11.00
6 183 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 338(ห้องคณิตศาสตร์) 20 พ.ย. 2556 10.00-11.00
7 184 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 338(ห้องคณิตศาสตร์) 20 พ.ย. 2556 10.00-11.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ (ประเภทโครงงานประดิษฐ์) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 228 (ห้องวิทย์ฯ) 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 046 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 (ห้องจริยธรรม) 20 พ.ย. 2556 09.00-11.00
2 047 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 (ห้องจริยธรรม) 20 พ.ย. 2556 13.00-14.00
3 048 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 (ห้องจริยธรรม) 20 พ.ย. 2556 13.00-15.00
4 050 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ปฐมวัย โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 (ห้องจริยธรรม) 20 พ.ย. 2556 09.00-11.00
5 051 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 (ห้องจริยธรรม) 20 พ.ย. 2556 09.00-11.00
6 052 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 (ห้องจริยธรรม) 20 พ.ย. 2556 13.00-15.00
7 053 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 (ห้องจริยธรรม) 20 พ.ย. 2556 13.00-15.00
8 188 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 (ห้องจริยธรรม) 20 พ.ย. 2556 09.00-11.00
9 189 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 (ห้องจริยธรรม) 20 พ.ย. 2556 13.00-15.00
10 190 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 (ห้องจริยธรรม) 20 พ.ย. 2556 13.00-15.00
11 055 การแข่งขันการแสดงละครคุณธรรม ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้อาคาร 2 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
12 056 การแข่งขันการแสดงละครคุณธรรม ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้อาคารเรียน 2 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 058 การแข่งขันดนตรีโฟล์คซอง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เวทีใต้อาคารเรียน 2 20 พ.ย. 2556 13.00-15.00
2 059 การแข่งขันดนตรีโฟล์คซอง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เวทีใต้อาคารเรียน 2 20 พ.ย. 2556 13.00-15.00
3 060 การแข่งขันดนตรีโฟล์คซอง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เวทีใต้อาคารเรียน 2 20 พ.ย. 2556 13.00-15.00
4 069 การแข่งขันรวมพลังศิลป์สร้างสรรค์ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 1 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
5 077 การแข่งขันรวมพลังศิลป์สร้างสรรค์ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 1 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
6 079 การแข่งขันรวมพลังศิลป์สร้างสรรค์ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 1 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
7 074 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีไม้/สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
8 075 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีไม้/สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
9 084 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีโปสเตอร์) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 1 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
10 085 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีโปสเตอร์) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 1 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
11 086 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีโปสเตอร์) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 1 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
12 088 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
13 089 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
14 093 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เวทีใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
15 094 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เวทีใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
16 095 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เวทีใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
17 097 การแข่งขันประติมากรรมลอยตัว ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 2 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
18 103 การประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เวทีหอประชุม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
19 105 การประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เวทีหอประชุม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
20 106 การประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เวทีหอประชุม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 147 การแข่งขันการสร้าง Web Page ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 (ห้องคอมฯ 4) 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
2 148 การแข่งขันการสร้าง Web Page ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 (ห้องคอมฯ 4) 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
3 149 การแข่งขันการสร้าง Home Page ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 (ห้องคอมฯ 4) 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
4 152 การแข่งขันการนำเสนอด้วยโปรแกรม Power Point ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 (ห้องคอมฯ 4) 20 พ.ย. 2556 09.00-10.30
5 155 การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 (ห้องคอมฯ 4) 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
6 158 การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 (ห้องคอมฯ 4) 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
7 159 การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 (ห้องคอมฯ 4) 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
8 054 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 1 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
9 057 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 1 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
10 076 การแข่งขันงานประดิษฐ์ ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
11 078 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
12 185 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
13 083 การแข่งขันงานออกแบบและประดิษฐ์บรรจุภัณฑ์ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 1 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
14 087 การแข่งขันการทำน้ำพริกประจำภาค(เครื่องเคียง) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
15 104 การแข่งขันการทำน้ำพริกประจำภาค(เครื่องเคียง) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
16 107 การแข่งขันการทำน้ำพริกประจำภาค(เครื่องเคียง) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
17 186 การแข่งขันการทำน้ำพริกประจำภาค(เครื่องเคียง) ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
18 111 การแข่งขันการทำอาหารคาว (ส้มตำ) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
19 117 การแข่งขันการทำอาหารคาว (ส้มตำไทย) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
20 120 การแข่งขันการทำอาหารคาว (ส้มตำไทย) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
21 187 การแข่งขันการทำอาหารคาว(ส้มตำ) ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
22 130 การแข่งขันการแกะสลักผัก – ผลไม้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 4 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
23 131 การแข่งขันการแกะสลักผัก – ผลไม้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 4 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
24 135 การแข่งขันการแกะสลักผัก – ผลไม้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
25 136 การแข่งขันการแกะสลักผัก – ผลไม้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
26 137 การแข่งขันการร้อยมาลัยสองชาย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 5 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
27 138 การแข่งขันการร้อยมาลัยสองชาย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 5 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
28 142 การแข่งขันการร้อยมาลัยสองชาย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
29 143 การแข่งขันการร้อยมาลัยสองชาย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
30 144 การแข่งขันการจัดดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 5 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
31 146 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง เต็นท์ 3 20 พ.ย. 2556 13.00-15.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 112 การแข่งขันการเขียนคำศัพท์จากภาพ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 237 (ซาวด์แล็บ) 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
2 114 การแข่งขันการเขียนคำศัพท์จากภาพ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 237 (ซาวด์แล็บ) 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
3 192 การแข่งขันการเขียนคำศัพท์ตามคำบอก ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 237 (ซาวด์แล็บ) 20 พ.ย. 2556 13.00-14.00
4 193 การแข่งขันการเขียนคำศัพท์ตามคำบอก ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 237 (ซาวด์แล็บ) 20 พ.ย. 2556 13.00-14.00
5 121 การแข่งขันการจับคู่คำศัพท์กับรูปภาพ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236 (ห้อง ม.4) 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
6 122 การแข่งขันการจับคู่คำศัพท์กับรูปภาพ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236 (ห้อง ม.4) 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 061 การแข่งขันการปั้นดินน้ำมัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ปฐมวัย โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
2 062 การแข่งขันการปั้นดินน้ำมัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ปฐมวัย โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
3 063 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ภาพ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ปฐมวัย โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 2 20 พ.ย. 2556 09.00-11.00
4 065 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ภาพ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ปฐมวัย โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 2 20 พ.ย. 2556 09.00-11.00
5 067 การแข่งขันการระบายสีภาพ/สีเทียน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ปฐมวัย โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 2 20 พ.ย. 2556 09.00-10.30
6 068 การแข่งขันการระบายสีภาพ/สีเทียน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ปฐมวัย โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 2 20 พ.ย. 2556 09.00-10.30

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ระดับภาคใต้Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]