หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนภาคใต้ ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดพัทลุง
ระหว่าง วันที่ 20 - 22 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   15 พ.ย. 2556   16 พ.ย. 2556   17 พ.ย. 2556   18 พ.ย. 2556   19 พ.ย. 2556   20 พ.ย. 2556   21 พ.ย. 2556   22 พ.ย. 2556   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 344 , 345 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
2 273 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 344,345 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
3 274 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 344,345 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
4 275 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 344,345 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
5 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 243,244 20 พ.ย. 2556 09.00-16.30
6 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 243,244 21 พ.ย. 2556 09.00-16.30
7 278 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 1,2,3 20 พ.ย. 2556 09.00-16.30
8 279 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 1,2,3 21 พ.ย. 2556 09.00-16.30
9 280 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 346,347 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
10 281 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรองอินทรวิเชียรฉันท์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 346,347 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 433 20 พ.ย. 2556 09.00-11.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 435 20 พ.ย. 2556 09.00-11.00
3 284 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง ศูนย์ประชุมโรงเรียนพัทลุง 20 พ.ย. 2556 09.00-17.00
4 285 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง ศูนย์ประชุมโรงเรียนพัทลุง 21 พ.ย. 2556 09.00-17.00
5 621 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง ศูนย์ประชุมโรงเรียนพัทลุง 20 พ.ย. 2556 09.00-17.00
6 622 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง ศูนย์ประชุมโรงเรียนพัทลุง 21 พ.ย. 2556 09.00-17.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 20 พ.ย. 2556 09.00-11.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 21 พ.ย. 2556 09.00-11.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 4 ห้อง ห้องไพฑูรย์ 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง อาคาร 4 ห้อง ห้องไพฑูรย์ 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง อาคาร sc 1 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 30
08.00-18.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง อาคาร sc 1 21 พ.ย. 2556 08.00-18.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง ใต้อาคาร sc 1 20 พ.ย. 2556 08.00-18.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง ใต้อาคาร sc 1 21 พ.ย. 2556 08.00-18.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง ใต้อาคาร sc 1 20 พ.ย. 2556 08.00-18.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง ใต้อาคาร sc 1 21 พ.ย. 2556 08.00-18.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง อาคาร sc 1 20 พ.ย. 2556 08.00-18.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง อาคาร sc 1 21 พ.ย. 2556 08.00-18.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง ใต้อาคาร sc 1 20 พ.ย. 2556 08.00-18.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง ใต้อาคาร sc 1 21 พ.ย. 2556 08.00-18.00
11 325 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง โรงยิมเนเซียม 18 พ.ย. 2556 08.00-18.00
12 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง โรงยิมเนเซียม 18 พ.ย. 2556 08.00-18.00
13 327 การแข่งขันเครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6 โรงเรียนป่าพะยอมพิทยาคม สนามฟุตบอล 18 พ.ย. 2556
19 พ.ย. 2556
08.00-18.00
14 328 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทความคิดสร้างสรรค์ (Fantasy Flying) ม.4-ม.6 โรงเรียนป่าพะยอมพิทยาคม หอประชุม 18 พ.ย. 2556
19 พ.ย. 2556
08.00-18.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน1 ห้อง ใต้อาคารเรียน1 21 พ.ย. 2556 09.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน1 ห้อง ใต้อาคารเรียน1 22 พ.ย. 2556 09.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน3 ชั้น 1 ห้อง 317,318 21 พ.ย. 2556 09.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน3 ชั้น 1 ห้อง 317,318 22 พ.ย. 2556 09.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน3 ชั้น 3 ห้อง 331 22 พ.ย. 2556 09.00
6 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนควนขนุน หอประชุม ชั้น หอประชุม ห้อง หอประชุม 21 พ.ย. 2556 09.00
7 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนควนขนุน หอประชุม ชั้น หอประชุม ห้อง หอประชุม 22 พ.ย. 2556 09.00
8 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน4 ชั้น ใต้อาคาร 4 ห้อง ศรีเกสร 21 พ.ย. 2556 09.00
9 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน4 ชั้น ใต้อาคารเรียน4 ห้อง ศรีเกสร 22 พ.ย. 2556 09.00
10 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน หลังอาคารเรียน1 ห้อง ศาลาไทย 21 พ.ย. 2556 09.00
11 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน หลังอาคารเรียน1 ห้อง ศาลาไทย 22 พ.ย. 2556 09.00
12 311 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน3 ชั้น 2 ห้อง 328 21 พ.ย. 2556 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 031 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนตะโหมด หอประชุม ชั้น หอประชุม ห้อง หอประชุม 20 พ.ย. 2556
21 พ.ย. 2556
08.30
2 033 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนตะโหมด อาคารแสงเทียน ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ใต้อาคาร 20 พ.ย. 2556 08.30
3 034 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนตะโหมด แสงเทียน ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ใต้อาคาร 21 พ.ย. 2556 08.30
4 035 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนตะโหมด อาคารแสงเทียน ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมลานขรี 20 พ.ย. 2556 09.00
5 036 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนตะโหมด อาคารแสงเทียน ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมลานขรี 20 พ.ย. 2556 13.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 044 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง ใต้อาคารเรียน 3 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 2 - 2
09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง 333-334 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 3 - 3
09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง 333-334 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 4 - 4
09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง 323-324 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 5 - 5
09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง 323-324 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 6 - 6
09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง 335-336 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 7 - 7
09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง 335-336 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 8 - 8
09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 2 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง 224, 225 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 9 - 9
09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง 331-332 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 10
09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง 331-332 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 11 - 11
09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ใต้อาคารเรียน 3 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 12 - 12
09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง ใต้อาคารเรียน 3 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 13 - 13
09.00-12.00
14 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 1 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง เวทีใต้อาคารเรียน 1 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 14 - 14
09.00-12.00
15 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 1 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง เวทีใต้อาคารเรียน 1 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 15 - 15
13.00-16.00
16 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 1 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง เวทีใต้อาคารเรียน 1 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 16 - 16
09.00-12.00
17 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 1 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง เวทีใต้อาคารเรียน 1 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 17 - 17
13.00-16.00
18 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 2 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 18 - 18
09.00-12.00
19 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 2 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 19 - 19
13.00-16.00
20 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 2 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 20 - 20
09.00-12.00
21 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 2 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 21 - 21
13.00-16.00
22 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง 422 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 22 - 22
09.00-12.00
23 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง 422 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 23 - 23
13.00-16.00
24 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง 422 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 24 - 24
09.00-12.00
25 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง 422 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 25 - 25
13.00-16.00
26 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 1 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 26 - 26
09.00-12.00
27 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 1 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 27 - 27
13.00-16.00
28 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 1 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 28 - 28
09.00-12.00
29 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 1 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 29 - 29
13.00-16.00
30 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง 432 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 30 - 30
09.00-12.00
31 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง 432 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 31 - 31
13.00-16.00
32 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง 432 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 32 - 32
09.00-12.00
33 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 4 ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง 432 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 33 - 33
13.00-16.00
34 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 1 ชั้น ม.1-ม.6 ห้อง เวทีใต้อาคารเรียน 1 22 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 34 - 34
09.00-12.00
35 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.1-ม.6 ห้อง เวทีใต้อาคารเรียน3 22 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 35 - 35
13.00-18.00
36 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 3 ชั้น ม.1-ม.6 ห้อง เวทีใต้อาคารเรียน3 22 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 36 - 36
09.00-12.00
37 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนประภัสสรรังสิต อาคารเรียน 1 ชั้น ม.1-ม.6 ห้อง เวทีใต้อาคารเรียน 1 22 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 37 - 37
13.00-18.00
38 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 เวทีกลางหน้าศาลากลางพัทลุง ชั้น ม.1-ม.6 22 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 38 - 38
09.00-16.00
39 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 เวทีกลางหน้าศาลากลางพัทลุง ชั้น ม.1-ม.6 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 39 - 39
09.00-16.00
40 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที 1 ใต้อาคารเรียน 2 ชั้น ม.1-ม.3 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 40 - 40
09.00-12.00
41 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง เวที 2 ใต้อาคารเรียน 100 ปี ชั้น ม.4-ม.6 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 41 - 41
09.00-12.00
42 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที 1 ใต้อาคารเรียน 2 ชั้น ม.1-ม.3 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 42 - 42
12.30-16.00
43 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง เวที 2 ใต้อาคารเรียน 100 ปี ชั้น ม.4-ม.6 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 43 - 43
12.30-16.00
44 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที 3 ห้องเรียน 246 ชั้น ม.1-ม.3 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 44 - 44
09.00-12.00
45 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง เวที 3 ห้องเรียน 246 ชั้น ม.4-ม.6 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 45 - 45
12.30-16.00
46 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที 4 ห้องเรียน 247 ชั้น ม.1-ม.3 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 46 - 46
09.00-12.00
47 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง เวที 4 ห้องเรียน 247 ชั้น ม.4-ม.6 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 47 - 47
12.30-16.00
48 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที 1 ใต้อาคารเรียน 2 ชั้น ม.1-ม.3 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 48 - 48
09.00-12.00
49 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง เวที 2 ใต้อาคารเรียน 100 ปี ชั้น ม.4-ม.6 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 49 - 49
09.00-12.00
50 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที 1 ใต้อาคารเรียน 2 ชั้น ม.1-ม.3 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 50 - 50
12.30-16.00
51 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง เวที 2 ใต้อาคารเรียน 100 ปี ชั้น ม.4-ม.6 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 51 - 51
12.30-16.00
52 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที 3 ห้องเรียน 246 ชั้น ม.1-ม.3 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 52 - 52
09.00-12.00
53 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง เวที 4 ห้องเรียน 247 ชั้น ม.4-ม.6 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 53 - 53
09.00-12.00
54 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที 3 ห้องเรียน 246 ชั้น ม.1-ม.3 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 54 - 54
12.30-16.00
55 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุง เวที 4 ห้องเรียน 247 ชั้น ม.4-ม.6 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 55 - 55
12.30-16.00
56 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 อาคารศูนย์ฝึกกีฬาโรงเรียนพัทลุง(โรงยิม) ชั้น ม.1-ม.3 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 56 - 56
09.00-12.00
57 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 อาคารศูนย์ฝึกกีฬาโรงเรียนพัทลุง(โรงยิม) ชั้น ม.4-ม.6 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 57 - 57
12.30-16.00
58 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 เวที 1 วิทยาลัยนาฏศิลป์พัทลุง ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง 123 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 58 - 58
09.00-15.00
59 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 เวที 1 วิทยาลัยนาฏศิลป์พัทลุง ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง 123 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 59 - 59
09.00-15.00
60 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 เวที 2 วิทยาลัยนาฏศิลป์พัทลุง ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ใต้อาคาร 1 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 60 - 60
09.00-15.00
61 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 เวที 2 วิทยาลัยนาฏศิลป์พัทลุง ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง ใต้อาคาร 1 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 61 - 61
09.00-15.00
62 264 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 เวที 3 วิทยาลัยนาฏศิลป์พัทลุง ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง เวทีอาคารจอดรถบัส 20 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 62 - 62
09.00-15.00
63 265 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 เวที 3 วิทยาลัยนาฏศิลป์พัทลุง ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง เวทีอาคารจอดรถบัส 21 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 63 - 63
09.00-15.00
64 266 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 เวที 2 วิทยาลัยนาฏศิลป์พัทลุง ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ใต้อาคาร 1 22 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 64 - 64
09.00-15.00
65 267 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 เวที 3 วิทยาลัยนาฏศิลป์พัทลุง ชั้น ม.4-ม.6 ห้อง เวทีอาคารจอดรถบัส 22 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 65 - 65
09.00-15.00
66 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 เวที 1 วิทยาลัยนาฏศิลป์พัทลุง ชั้น ม.1-ม.6 ห้อง 123 22 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 66 - 66
09.00-12.00
67 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 เวที 1 วิทยาลัยนาฏศิลป์พัทลุง ชั้น ม.1-ม.6 ห้อง 123 22 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 67 - 67
13.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม เต็นท์ 1 ( ลานหน้าเสาธง ) 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม เต็นท์ 1 ( ลานหน้าเสาธง ) 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม เต็นท์ 3 ( ลานหน้าเสาธง ) 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม เต็นท์ 2 ( ลานหน้าเสาธง ) 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม เต็นท์ 3 ( ลานหน้าเสาธง ) 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม เต็นท์ 3 ( ลานหน้าเสาธง ) 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม ใต้อาคารเรียนสีม่วง 20 พ.ย. 2556 09.00-17.00
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม ใต้อาคารเรียนสีฟ้า 22 พ.ย. 2556 09.00-17.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม เต็นท์ 2 ( ลานหน้าเสาธง ) 22 พ.ย. 2556 09.00-11.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม เต็นท์ 1 ( ลานหน้าเสาธง ) 21 พ.ย. 2556 09.00-11.00
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม ใต้อาคารเรียนสีฟ้า 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม ใต้อาคารเรียนสีม่วง 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
13 623 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม หอประชุม 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันการทำกระทงทอง ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม ใต้อาคารเรียนสีม่วง 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม หอประชุม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม หอประชุม 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม เต็นท์ 2 ( ลานหน้าเสาธง ) 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม ใต้อาคารเรียนสีฟ้า 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
19 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ห้อง 141 22 พ.ย. 2556 09.00-14.00
20 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ห้อง 121 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
21 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ห้อง 121 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
22 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ห้อง 131 21 พ.ย. 2556 09.00-14.00
23 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ห้อง 121 22 พ.ย. 2556 09.00-14.00
24 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ห้อง 131 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
25 089 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ห้อง 131 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
26 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ห้อง 141 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
27 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ห้อง 142 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
28 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ห้อง 142 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
29 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ห้อง 141 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
30 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง ใต้อาคาร 1 ห้อง 111 , 112 20 พ.ย. 2556 09.00-16.00
31 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง ใต้อาคาร 1 ห้อง 111 , 112 21 พ.ย. 2556 09.00-16.00
32 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ห้อง 142 21 พ.ย. 2556 09.00-14.00
33 142 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง อาคารหอประชุมบริการและวิชาการ 18 พ.ย. 2556 08.00-21.00
34 143 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง อาคารหอประชุมบริการและวิชาการ 19 พ.ย. 2556 08.00-21.00
35 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง อาคารหอประชุมบริการและวิชาการ 18 พ.ย. 2556 08.00-21.00
36 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง อาคารหอประชุมบริการและวิชาการ 19 พ.ย. 2556 08.00-21.00
37 169 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง อาคารหอประชุมบริการและวิชาการ 19 พ.ย. 2556 08.00-21.00
38 627 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง อาคารหอประชุมวิชาการและบริการ 18 พ.ย. 2556 08.00 เป็นต้นไป
39 628 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง อาคารหอประชุมวิชาการและบริการ 19 พ.ย. 2556 08.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 312 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 631-633 20 พ.ย. 2556 08.30-16.30
2 313 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 631 - 633 21 พ.ย. 2556 08.30-16.30
3 314 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคารเฉลิมพระเกียรติ (อาคาร 7) ชั้น 2 ห้อง พุทธรักษา 20 พ.ย. 2556 08.30-16.30
4 315 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคารเฉลิมพระเกียรติ (อาคาร 7) ชั้น 2 ห้อง พุทธรักษา 21 พ.ย. 2556 08.30-16.30
5 316 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อินทนิล 20 พ.ย. 2556 08.30-16.30
6 317 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อินทนิล 21 พ.ย. 2556 08.30-16.30
7 318 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 634-636 20 พ.ย. 2556 08.30-16.30
8 319 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 634-636 21 พ.ย. 2556 08.30-16.30
9 321 การแข่งขันละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคารเฉลิมพระเกียรติ (อาคาร 7) ชั้น 1 ห้อง ปาริชาติ 20 พ.ย. 2556 08.30-16.30
10 322 การแข่งขันละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคารเฉลิมพระเกียรติ (อาคาร 7) ชั้น 1 ห้อง ปาริชาติ 21 พ.ย. 2556 08.30-16.30
11 320 การแข่งขันการพูดภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อินทนิล 22 พ.ย. 2556 08.30-16.30
12 323 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 533-534 20 พ.ย. 2556 08.30-16.30
13 324 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 533-534 21 พ.ย. 2556 08.30-16.30
14 329 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111-112 22 พ.ย. 2556 13.30-16.30
15 601 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111-112 22 พ.ย. 2556 08.30-12.30
16 632 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคารเฉลิมพระเกียรติ (อาคาร 7) ชั้น 2 ห้อง พุทธรักษา 22 พ.ย. 2556 08.30-16.30
17 633 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีพัทลุง อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 533-534 22 พ.ย. 2556 08.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน สนามฟุตบอลทางทิศใต้ ห้อง สนามฟุตบอล 20 พ.ย. 2556 09.00 -12.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน สนามฟุตบอล ทางทิศเหนือ 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง 127 20 พ.ย. 2556 09.00
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง 127 21 พ.ย. 2556 09.00
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง 126 (ห้องสิลาช) 21 พ.ย. 2556 09.00
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน หอประชุมโรงเรียน 20 พ.ย. 2556 09.00 -15.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน หอประชุมโรงเรียน 20 พ.ย. 2556 09.00-15.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด (423- 426) 21 พ.ย. 2556 09.00
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน อาคารเรียน 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด (423 - 426) 21 พ.ย. 2556 09.00
10 330 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2556 09.00
11 331 การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2556 09.00
12 332 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2556 09.00
13 333 การแข่งขัน A Math ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน หอประขุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2556 09.00
14 334 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2556 09.00
15 335 การแข่งขันคำคม ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2556 09.00
16 336 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2556 09.00
17 337 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2556 09.00
18 630 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3 โรงเรียนควนขนุน สนามฟุตซอล 21 พ.ย. 2556 09.00
19 631 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.4-ม.6 โรงเรียนควนขนุน สนามฟุตซอล 21 พ.ย. 2556 13.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 222 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
2 149 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 222 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
3 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 223 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
4 151 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 223 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
5 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 224 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
6 616 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 224 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
7 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 225 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
8 155 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 225 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
9 164 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 222 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
10 165 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 226 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
11 170 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 222 21 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 174 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 223 21 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 177 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 224 21 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
14 179 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 225 21 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
15 182 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 226 21 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
16 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 20 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
17 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 20 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 215 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 336 20 พ.ย. 2556 10.30-11.30
2 216 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 336 20 พ.ย. 2556 13.00-14.00
3 218 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 335 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
4 219 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 335 20 พ.ย. 2556 13.00-14.00
5 221 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 334 20 พ.ย. 2556 10.30-11.30
6 222 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 334 20 พ.ย. 2556 14.30-15.30
7 226 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง กระดังงา 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
8 227 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง กระดังงา 20 พ.ย. 2556 13.00-14.00
9 229 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 331 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
10 230 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 331 20 พ.ย. 2556 13.00-14.00
11 231 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 333 20 พ.ย. 2556 09.00-10.00
12 232 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 333 20 พ.ย. 2556 14.30-15.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง จริยธรรม 22 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 130 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง จริยธรรม 22 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง จริยธรรม 22 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 132 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง จริยธรรม 22 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 133 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง จริยธรรม 22 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 248 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา ห้อง หอประชุมสวัสดิรักษา 22 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 251 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา ห้อง หอประชุมสวัสดิรักษา 22 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 254 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา ห้อง หอประชุมสวัสดิรักษา 22 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 255 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา ห้อง หอประชุมสวัสดิรักษา 22 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 256 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา ห้อง หอประชุมสวัสดิรักษา 22 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 257 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา ห้อง หอประชุมสวัสดิรักษา 22 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน2 ชั้น 1 ห้อง 215 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
2 020 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน2 ชั้น 1 ห้อง 215 22 พ.ย. 2556 13.00-16.00
3 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน2 ชั้น 1 ห้อง 216 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
4 022 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน2 ชั้น 1 ห้อง 216 22 พ.ย. 2556 13.00-16.00
5 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน2 ชั้น 1 ห้อง 213 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
6 026 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน2 ชั้น 1 ห้อง 213 22 พ.ย. 2556 13.00-16.00
7 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน2 ชั้น 1 ห้อง 214 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
8 028 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน2 ชั้น 1 ห้อง 214 22 พ.ย. 2556 13.00-16.00
9 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน2 ชั้น 1 ห้อง 217 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
10 030 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน2 ชั้น 1 ห้อง 217 22 พ.ย. 2556 13.00-16.00
11 037 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา 21 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
12 038 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา 21 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
13 041 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา 21 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
14 042 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา 21 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
15 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน โรงอาหาร 20 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
16 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน โรงอาหาร 20 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
17 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน โรงอาหาร 20 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
18 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน โรงอาหาร 20 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
19 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน โรงอาหาร 20 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
20 090 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา 22 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
21 092 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา 22 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
22 096 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา 22 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
23 619 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา 22 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป
24 102 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทออทิสติก ม.1-ม.6 โรงเรียนเขาชัยสน หอประชุมสวัสดิรักษา 22 พ.ย. 2556 9.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารคหกรรม ห้อง อาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
2 145 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารคหกรรม ห้อง อาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
3 146 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารคหกรรม ห้อง อาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
4 147 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารคหกรรม ห้อง อาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
5 617 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารคหกรรม ห้อง อาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
6 162 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารคหกรรม ห้อง อาคารคหกรรม 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
7 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารคหกรรม ห้อง อาคารคหกรรม 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
8 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารคหกรรม ห้อง อาคารคหกรรม 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
9 172 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารคหกรรม ห้อง อาคารคหกรรม 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
10 181 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารอุตสาหกรรม 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
11 184 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารอุตสาหกรรม 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
12 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารอุตสาหกรรม 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
13 188 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารอุตสาหกรรม 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
14 189 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารอุตสาหกรรม 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
15 190 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารอุตสาหกรรม 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
16 193 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารอุตสาหกรรม 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
17 194 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารอุตสาหกรรม 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
18 195 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารอุตสาหกรรม 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
19 196 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารอุตสาหกรรม 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
20 197 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารอุตสาหกรรม 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
21 618 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารอุตสาหกรรม 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
22 200 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน คหกรรม 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
23 201 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน คหกรรม 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
24 204 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน คหกรรม 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
25 205 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน คหกรรม 22 พ.ย. 2556 09.00-12.00
26 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน3 ชั้น 1 ห้อง คอม1 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
27 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน3 ชั้น 1 ห้อง คอม2 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
28 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน3 ชั้น 1 ห้อง คอม2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
29 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน3 ชั้น 1 ห้อง คอม1 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
30 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน3 ชั้น 1 ห้อง คอม2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
31 217 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน อาคารเรียน3 ชั้น 1 ห้อง คอม2 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
32 220 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน สวนป่าหลังอาคารเรียน1 21 พ.ย. 2556 09.00-11.00
33 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน สวนป่าหลังอาคารเรียน1 21 พ.ย. 2556 09.00-11.00
34 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน สวนป่าหลังอาคารเรียน1 21 พ.ย. 2556 09.00-11.00
35 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน สวนป่าหลังอาคารเรียน1 21 พ.ย. 2556 09.00-11.00
36 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน สวนป่าหลังอาคารเรียน1 21 พ.ย. 2556 09.00-11.00
37 233 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน สวนป่าหลังอาคารเรียน1 21 พ.ย. 2556 13.00-15.00
38 234 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน สวนป่าหลังอาคารเรียน1 21 พ.ย. 2556 13.00-15.00
39 235 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน สวนป่าหลังอาคารเรียน1 21 พ.ย. 2556 13.00-15.00
40 236 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน สวนป่าหลังอาคารเรียน1 21 พ.ย. 2556 13.00-15.00
41 237 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาชัยสน สวนป่าหลังอาคารเรียน1 21 พ.ย. 2556 13.00-15.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]